optim44

Sumali noong Jun 2016Huling labanan Na-update
en

Istatistika ng mga random na laban ni optim44 ·

StatKabuuanHuling 24hHuling 7dHuling 30d
Mga labanan28,011850178
Kadalasang baitang6.078.007.948.31
Panalo13,36247.70%450.00%2856.00%7843.82%
Pagkatalo14,32751.15%450.00%2142.00%9653.93%
Tabla3221.15%00.00%12.00%42.25%
Mga labanan na nalampasan7,33326.18%112.50%918.00%4022.47%
Nawasak na mga tangke18,1130.6540.50230.46850.48
Dami ng pagkawasak0.880.570.560.62
Nakita na mga tangke14,3160.5150.63150.30470.26
Pinsala498.321,165.88859.46796.79
Pinsalang track27.200.0021.8448.55
Pinsalang spotting123.04175.89234.68200.51
Pinsalang tulong150.24175.89256.52249.06
Pinagsamang pinsala648.561,273.891,115.981,047.02
Pagsakop ng base33,4111.198410.50841.681871.05
Depensa ng base7,0610.2500.0000.00270.15
Karanasan454.31626.38626.38559.38
Tamang pagsalakay54.36%62.79%64.19%61.28%
Personal na Ranggo3,693+1+4+1
Rating ng World of Tanks3,3630-1-4
WN7688.33805.51721.51504.92
WN8643.551,122.15786.17550.32
WNX544.36973.93591.51495.05

Mga laban ni optim44

Halimbawa

Ibahagi ang iyong mga laban

Walang nagpa-publish ang Wargaming tungkol sa iisang labanan, at walang sinuman ang nagbahagi ng isa sa mga laban ni optim44. Gamit ang unicum.gg mod, ipapakita rito ang mga laban na iyong nilalaro, kasama ang buong talaan.

Progresyon ni optim44 sa

Ang solidong linya ay pangkalahatang WNX (tumutugma sa kolum na Kabuuan sa itaas), at dahan-dahang nagbabago habang nadaragdagan ang mga bagong laban. Ang putol-putol na linya ay WNX bawat session, nakalkula mula sa mga laban na nilaro mula noong nakaraang snapshot. Nagpapakita ito ng maiinit at malamig na sunod-sunod na laro. Sinusunod ng kulay ng linya ang tier ng rating.

Mga tank na humuhubog sa rating ni optim44

🚀 Pagtataas ng ratingWNX

Mga tank na sumusuporta sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, bababa ang rating.

  • Antas VI· 1,487 mga labanan
    668.04−6.50 kapag inalis
  • Antas VII· 623 mga labanan
    801.58−6.12 kapag inalis
  • Antas VIII· 314 mga labanan
    906.63−4.58 kapag inalis
  • Antas VI· 403 mga labanan
    781.73−3.82 kapag inalis
  • Antas VII· 471 mga labanan
    748.99−3.37 kapag inalis
⚓ Pagbaba ng ratingWNX

Mga tank na nagpapababa sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, tataas ang rating.

  • Antas VII· 116 mga labanan
    216.31+1.95 kapag inalis
  • Antas VIII· 160 mga labanan
    290.86+1.90 kapag inalis
  • Antas VIII· 139 mga labanan
    223.58+1.81 kapag inalis
  • Antas VI· 468 mga labanan
    445.04+1.75 kapag inalis
  • Antas V· 214 mga labanan
    318.40+1.74 kapag inalis

Mga marka at mastery ni optim44

Mga marka ng kahusayan1900

Mga sasakyan ayon sa mga marka sa kanilang baril. Ang marka ay isang tuloy-tuloy na karaniwan: binibigyan ito ng laro batay sa rolling window ng mga kamakailang laban kumpara sa nagagawa ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala
X7———
IX13———
VIII352——
VII404——
VI493——
V3910——

Nabasa ang mga marka para sa 202 sa 328 mga sasakyan. Mapupunan ang iba habang nire-refresh ang account.

Mga marka ng kasanayan763rd klase31382nd klase2751st klase129Ace TankerM

Mga sasakyan ayon sa pinakamaganda nilang insignia. Ang insignia ay mula sa isang labanan, hindi isang karaniwan: iginagawad ito ng laro batay sa experience sa isang laban kumpara sa score ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala3rd klase32nd klase21st klase1Ace TankerM
X—25——
IX—391—
VIII3141533
VII1818152
VI11022136
V—819175
IV—418117
III—617125
II2161331
I352——

May Ace Tanker ang 29 sa 328 mga sasakyan, 9% ng garahe.

Kasaysayan ng mga klano ni optim44

6 mga klano · 3y 3mo sa mga klano

Jun 2016201820192020202120222023202420252026ngayon
[CO_IL]CO_IL emblemCLAN_OF_ISRAEL6 Oct 20263 years
[GSBJK]GSBJK emblemGALATASARAY-BEŞİKTAŞ6 Jun 202029 minutes
[ISRA]ISRA emblemisrael10 Feb 202049 minutes
[ISUN]ISUN emblemIsrael United9 Feb 20192 hours
[IWP]IWP emblemIsraeli Wolfpack24 Oct 201658 minutes
[-IDF-]-IDF- emblem- Israel Defense Forces -17 Sep 201637 minutes