hitmanstezyk

Sumali noong May 2012Huling labanan Na-update
pl
[60TP-] 60TP
Junior Officer · sumali noong 10 Sep 2024
60TP- emblem

Istatistika ng mga random na laban ni hitmanstezyk ·

StatKabuuanHuling 24hHuling 7dHuling 30d
Mga labanan23,181487310
Kadalasang baitang6.216.506.176.37
Panalo12,16352.47%4100.00%4450.57%16553.23%
Pagkatalo10,72646.27%00.00%4248.28%13744.19%
Tabla2921.26%00.00%11.15%82.58%
Mga labanan na nalampasan6,08626.25%375.00%2731.03%10433.55%
Nawasak na mga tangke20,8510.9020.50820.943201.03
Dami ng pagkawasak1.222.001.371.55
Nakita na mga tangke29,8201.2930.751381.594551.47
Pinsala837.27851.00911.551,034.77
Pinsalang track27.290.009.6922.18
Pinsalang spotting216.59118.75388.71350.31
Pinsalang tulong243.88118.75398.40372.49
Pinagsamang pinsala1,081.15969.751,309.951,397.69
Pagsakop ng base23,4741.0100.00981.135001.61
Depensa ng base16,7870.7200.0000.0030.01
Karanasan547.17910.00715.54772.30
Tamang pagsalakay68.77%51.85%67.50%68.82%
Personal na Ranggo6,062+2+1+20
Rating ng World of Tanks6,0480+16+55
WN71,208.181,038.891,208.751,323.49
WN81,548.691,322.701,864.771,995.41
WNX1,329.29950.831,920.381,974.83

Mga laban ni hitmanstezyk

Halimbawa

Ibahagi ang iyong mga laban

Walang nagpa-publish ang Wargaming tungkol sa iisang labanan, at walang sinuman ang nagbahagi ng isa sa mga laban ni hitmanstezyk. Gamit ang unicum.gg mod, ipapakita rito ang mga laban na iyong nilalaro, kasama ang buong talaan.

Progresyon ni hitmanstezyk sa

Ang solidong linya ay pangkalahatang WNX (tumutugma sa kolum na Kabuuan sa itaas), at dahan-dahang nagbabago habang nadaragdagan ang mga bagong laban. Ang putol-putol na linya ay WNX bawat session, nakalkula mula sa mga laban na nilaro mula noong nakaraang snapshot. Nagpapakita ito ng maiinit at malamig na sunod-sunod na laro. Sinusunod ng kulay ng linya ang tier ng rating.

Mga tank na humuhubog sa rating ni hitmanstezyk

🚀 Pagtataas ng ratingWNX

Mga tank na sumusuporta sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, bababa ang rating.

  • Antas VIII· 372 mga labanan
    1,965.52−14.07 kapag inalis
  • Antas VII· 386 mga labanan
    1,960.85−12.94 kapag inalis
  • Antas VI· 492 mga labanan
    2,002.75−12.31 kapag inalis
  • Antas VI· 445 mga labanan
    2,022.78−11.40 kapag inalis
  • Antas VII· 247 mga labanan
    2,142.97−8.58 kapag inalis
⚓ Pagbaba ng ratingWNX

Mga tank na nagpapababa sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, tataas ang rating.

  • Antas IX· 259 mga labanan
    667.18+11.61 kapag inalis
  • Antas VI· 270 mga labanan
    641.49+8.51 kapag inalis
  • Antas VIII· 173 mga labanan
    649.61+7.51 kapag inalis
  • Antas V· 261 mga labanan
    611.85+7.25 kapag inalis
  • Antas IX· 341 mga labanan
    1,015.65+7.02 kapag inalis

Mga marka at mastery ni hitmanstezyk

Mga marka ng kasanayan623rd klase3782nd klase2881st klase196Ace TankerM

Mga sasakyan ayon sa pinakamaganda nilang insignia. Ang insignia ay mula sa isang labanan, hindi isang karaniwan: iginagawad ito ng laro batay sa experience sa isang laban kumpara sa score ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala3rd klase32nd klase21st klase1Ace TankerM
XI—1———
X—32—1
IX88252
VIII81615102
VII1391421
VI——41738
V14151316
IV154127
III371285
II4101463
I15131

May Ace Tanker ang 96 sa 351 mga sasakyan, 27% ng garahe.

Kasaysayan ng mga klano ni hitmanstezyk

3 mga klano · 2y 12mo sa mga klano

May 2012201420152016201720182019202020212022202320242025ngayon
[60TP-]60TP- emblem60TPkasalukuyan2 years
[NISZA]NISZA emblemPolska Brygada Pancerna Naszej Niszy2 Jul 202322 days
[60TP-]60TP- emblem60TP6 Mar 20231 year