_Roha_

Sumali noong Feb 2012Huling labanan Na-update
uken
[R0HA] _Roha_
Opisyal na Tagapamahala · sumali noong 18 Mar 2023
R0HA emblem

Istatistika ng mga random na laban ni _Roha_ ·

StatKabuuanHuling 24hHuling 7dHuling 30d
Mga labanan101,67025200815
Kadalasang baitang8.7511.0010.0210.08
Panalo61,57160.56%1248.00%12663.00%50061.35%
Pagkatalo38,59537.96%1352.00%6934.50%30136.93%
Tabla1,5041.48%00.00%52.50%141.72%
Mga labanan na nalampasan39,07638.43%832.00%8944.50%33841.47%
Nawasak na mga tangke144,6641.42321.283851.931,3961.71
Dami ng pagkawasak2.311.883.472.93
Nakita na mga tangke148,3821.46321.282721.361,1361.39
Pinsala2,508.914,251.884,283.304,026.33
Pinsalang track98.8579.68130.19111.51
Pinsalang spotting475.78491.20480.78536.17
Pinsalang tulong574.63570.88610.97647.68
Pinagsamang pinsala3,083.564,822.764,894.274,701.21
Pagsakop ng base131,7521.3000.00530.272240.27
Depensa ng base83,5390.8200.00740.376060.74
Karanasan955.971,192.841,318.341,269.73
Tamang pagsalakay76.26%85.64%83.51%82.00%
Personal na Ranggo11,6400+5+18
Rating ng World of Tanks11,186000
WN71,926.301,603.152,355.312,208.08
WN83,219.083,150.064,400.624,186.20
WNX3,225.143,513.914,574.224,258.70

Mga laban ni _Roha_

Halimbawa

Ibahagi ang iyong mga laban

Walang nagpa-publish ang Wargaming tungkol sa iisang labanan, at walang sinuman ang nagbahagi ng isa sa mga laban ni _Roha_. Gamit ang unicum.gg mod, ipapakita rito ang mga laban na iyong nilalaro, kasama ang buong talaan.

Progresyon ni _Roha_ sa

Ang solidong linya ay pangkalahatang WNX (tumutugma sa kolum na Kabuuan sa itaas), at dahan-dahang nagbabago habang nadaragdagan ang mga bagong laban. Ang putol-putol na linya ay WNX bawat session, nakalkula mula sa mga laban na nilaro mula noong nakaraang snapshot. Nagpapakita ito ng maiinit at malamig na sunod-sunod na laro. Sinusunod ng kulay ng linya ang tier ng rating.

Mga tank na humuhubog sa rating ni _Roha_

🚀 Pagtataas ng ratingWNX

Mga tank na sumusuporta sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, bababa ang rating.

  • Antas XI· 510 mga labanan
    4,703.27−10.25 kapag inalis
  • Antas X· 532 mga labanan
    4,793.10−10.15 kapag inalis
  • Antas X· 1,553 mga labanan
    3,773.82−10.14 kapag inalis
  • Antas X· 1,568 mga labanan
    3,669.29−8.30 kapag inalis
  • Antas XI· 280 mga labanan
    5,367.30−7.16 kapag inalis
⚓ Pagbaba ng ratingWNX

Mga tank na nagpapababa sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, tataas ang rating.

  • Antas X· 1,407 mga labanan
    1,511.43+27.66 kapag inalis
  • Antas VIII· 1,270 mga labanan
    1,382.87+21.38 kapag inalis
  • Antas X· 1,268 mga labanan
    2,208.46+17.23 kapag inalis
  • Antas IX· 847 mga labanan
    1,597.57+15.88 kapag inalis
  • Antas VI· 790 mga labanan
    174.00+15.81 kapag inalis

Mga marka at mastery ni _Roha_

Mga marka ng kasanayan103rd klase3252nd klase2451st klase1452Ace TankerM

Mga sasakyan ayon sa pinakamaganda nilang insignia. Ang insignia ay mula sa isang labanan, hindi isang karaniwan: iginagawad ito ng laro batay sa experience sa isang laban kumpara sa score ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala3rd klase32nd klase21st klase1Ace TankerM
XI———127
X——11105
IX——14108
VIII33314126
VII——4825
VI222429
V—13618
IV12337
III—1424
II—1313
I3—11—

May Ace Tanker ang 452 sa 541 mga sasakyan, 84% ng garahe.

Kasaysayan ng mga klano ni _Roha_

5 mga klano · 3y 8mo sa mga klano

Feb 2012201420152016201720182019202020212022202320242025ngayon
[R0HA]R0HA emblem_Roha_kasalukuyan4 years
[G3_UA]G3_UA emblemGhost's3_UA16 Mar 20231 month
[R0HA]R0HA emblem_Roha_1 Feb 20233 months
[IEOCI]IEOCI emblemIEOCI6 Nov 202229 days
[REL0L]REL0L emblemHell's clocks are running 0ut2 Oct 202219 hours