_CyBaP_

Sumali noong Dec 2014Huling labanan Na-update
uk
[IC0H] INTERNATI0NAL C0MPANY 0F HER0ES
Recruit · sumali noong 14 Jun 2025
IC0H emblem

Istatistika ng mga random na laban ni _CyBaP_ ·

StatKabuuanHuling 24hHuling 7dHuling 30d
Mga labanan65,559545226
Kadalasang baitang8.7010.209.849.59
Panalo34,38552.45%120.00%2760.00%12354.42%
Pagkatalo30,32646.26%480.00%1840.00%10345.58%
Tabla8481.29%00.00%00.00%00.00%
Mga labanan na nalampasan21,00432.04%120.00%1431.11%7533.19%
Nawasak na mga tangke67,0331.0230.60390.872431.08
Dami ng pagkawasak1.500.751.261.61
Nakita na mga tangke81,0331.2430.60671.492561.13
Pinsala1,585.211,448.602,283.272,195.21
Pinsalang track93.000.0063.0763.89
Pinsalang spotting470.66101.60563.33522.79
Pinsalang tulong563.66101.60626.40586.68
Pinagsamang pinsala2,148.871,550.202,909.672,791.90
Pagsakop ng base38,6950.5900.00992.202100.93
Depensa ng base37,2070.5700.00200.44240.11
Karanasan650.30529.60929.58914.92
Tamang pagsalakay70.02%65.00%75.70%75.36%
Personal na Ranggo8,220-1+2+6
Rating ng World of Tanks6,690-10+2
WN71,294.32479.801,395.001,358.62
WN81,852.90852.132,059.662,017.69
WNX1,824.55820.222,021.222,153.04

Mga laban ni _CyBaP_

Halimbawa

Ibahagi ang iyong mga laban

Walang nagpa-publish ang Wargaming tungkol sa iisang labanan, at walang sinuman ang nagbahagi ng isa sa mga laban ni _CyBaP_. Gamit ang unicum.gg mod, ipapakita rito ang mga laban na iyong nilalaro, kasama ang buong talaan.

Progresyon ni _CyBaP_ sa

Ang solidong linya ay pangkalahatang WNX (tumutugma sa kolum na Kabuuan sa itaas), at dahan-dahang nagbabago habang nadaragdagan ang mga bagong laban. Ang putol-putol na linya ay WNX bawat session, nakalkula mula sa mga laban na nilaro mula noong nakaraang snapshot. Nagpapakita ito ng maiinit at malamig na sunod-sunod na laro. Sinusunod ng kulay ng linya ang tier ng rating.

Mga tank na humuhubog sa rating ni _CyBaP_

🚀 Pagtataas ng ratingWNX

Mga tank na sumusuporta sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, bababa ang rating.

  • Antas IX· 3,591 mga labanan
    2,684.98−50.80 kapag inalis
  • Antas IX· 1,676 mga labanan
    2,585.64−21.48 kapag inalis
  • Antas X· 1,048 mga labanan
    2,323.93−9.75 kapag inalis
  • Antas X· 904 mga labanan
    2,357.26−8.64 kapag inalis
  • Antas X· 1,377 mga labanan
    2,076.77−6.50 kapag inalis
⚓ Pagbaba ng ratingWNX

Mga tank na nagpapababa sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, tataas ang rating.

  • Antas IX· 4,431 mga labanan
    1,347.96+32.63 kapag inalis
  • Antas X· 1,944 mga labanan
    1,432.64+15.67 kapag inalis
  • Antas X· 1,036 mga labanan
    1,139.06+12.49 kapag inalis
  • Antas X· 1,190 mga labanan
    1,242.16+12.21 kapag inalis
  • Antas IX· 1,912 mga labanan
    1,513.67+8.95 kapag inalis

Mga marka at mastery ni _CyBaP_

Mga marka ng kahusayan111220

Mga sasakyan ayon sa mga marka sa kanilang baril. Ang marka ay isang tuloy-tuloy na karaniwan: binibigyan ito ng laro batay sa rolling window ng mga kamakailang laban kumpara sa nagagawa ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala
XI32——
X22321—
IX14239—
VIII16263—
VII895—
VI12113—
V981—

Nabasa ang mga marka para sa 217 sa 238 mga sasakyan. Mapupunan ang iba habang nire-refresh ang account.

Mga marka ng kasanayan163rd klase3302nd klase2761st klase1107Ace TankerM

Mga sasakyan ayon sa pinakamaganda nilang insignia. Ang insignia ay mula sa isang labanan, hindi isang karaniwan: iginagawad ito ng laro batay sa experience sa isang laban kumpara sa score ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala3rd klase32nd klase21st klase1Ace TankerM
XI——23—
X11121625
IX—221725
VIII1221624
VII—12712
VI—23813
V21285
IV—2113
III223——
II121——
I21———

May Ace Tanker ang 107 sa 238 mga sasakyan, 45% ng garahe.

Sa ibabaw ng bar, walang marka

Mga sasakyang ang pinagsamang pinsala ay lumalagpas na sa markang wala sa kanila. Ang insignia ay ang pinagsamang pinsalang iyon, na kinulayan ayon sa markang nalalagpasan nito.

Ihambing ang bawat sasakyan sa mga hangganan ng marka nito
  • Antas VIII· 47 mga labanan
    2,229carry ng baril ang wala
  • Antas VIII· 55 mga labanan
    1,925carry ng baril ang wala
  • Antas IX· 41 mga labanan
    2,780carry ng baril ang wala
  • Antas VI· 34 mga labanan
    1,370carry ng baril ang wala
  • Antas VIII· 38 mga labanan
    1,993carry ng baril ang wala
  • Antas VIII· 42 mga labanan
    1,739carry ng baril ang wala

Kasaysayan ng mga klano ni _CyBaP_

4 mga klano · 3y 8mo sa mga klano

Dec 201420162017201820192020202120222023202420252026ngayon
[IC0H]IC0H emblemINTERNATI0NAL C0MPANY 0F HER0ESkasalukuyan1 year
[UA_25]UA_25 emblemDeadpool bullet12 Jun 20252 years
[AN-DE]AN-DE emblemANGELS&DEMONS22 Jun 20235 months
[SKEF]SKEF emblemGelon Fortress18 Dec 20223 months