Stevolutionize

Sumali noong Feb 2017Huling labanan Na-update
en
[RDDTY] RedditY: The Front Lines of the Internet
Junior Officer · sumali noong 23 Sep 2026
RDDTY emblem

Istatistika ng mga random na laban ni Stevolutionize ·

StatKabuuanHuling 24hHuling 7dHuling 30d
Mga labanan4,820667141
Kadalasang baitang6.735.006.336.74
Panalo2,53252.53%466.67%3653.73%7754.61%
Pagkatalo2,23646.39%233.33%3146.27%6143.26%
Tabla521.08%00.00%00.00%32.13%
Mga labanan na nalampasan1,22025.31%233.33%2232.84%4834.04%
Nawasak na mga tangke4,4160.92142.33951.421581.12
Dami ng pagkawasak1.233.502.111.70
Nakita na mga tangke7,0341.4671.171512.252431.72
Pinsala1,189.761,194.331,388.161,345.78
Pinsalang track46.490.0025.1725.09
Pinsalang spotting363.30132.00345.63310.22
Pinsalang tulong409.79132.00370.81335.32
Pinagsamang pinsala1,599.551,326.331,756.351,706.37
Pagsakop ng base9760.2000.0000.0020.01
Depensa ng base2,0110.4200.001061.581771.26
Karanasan580.26639.50755.87691.56
Tamang pagsalakay58.87%64.52%62.61%61.53%
Personal na Ranggo6,359+4+20+44
Rating ng World of Tanks6,807+2+25+49
WN71,336.522,256.381,962.761,655.42
WN81,851.673,877.623,369.462,658.08
WNX1,858.852,945.623,007.332,537.73

Mga laban ni Stevolutionize

Halimbawa

Ibahagi ang iyong mga laban

Walang nagpa-publish ang Wargaming tungkol sa iisang labanan, at walang sinuman ang nagbahagi ng isa sa mga laban ni Stevolutionize. Gamit ang unicum.gg mod, ipapakita rito ang mga laban na iyong nilalaro, kasama ang buong talaan.

Progresyon ni Stevolutionize sa

Ang solidong linya ay pangkalahatang WNX (tumutugma sa kolum na Kabuuan sa itaas), at dahan-dahang nagbabago habang nadaragdagan ang mga bagong laban. Ang putol-putol na linya ay WNX bawat session, nakalkula mula sa mga laban na nilaro mula noong nakaraang snapshot. Nagpapakita ito ng maiinit at malamig na sunod-sunod na laro. Sinusunod ng kulay ng linya ang tier ng rating.

Mga tank na humuhubog sa rating ni Stevolutionize

🚀 Pagtataas ng ratingWNX

Mga tank na sumusuporta sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, bababa ang rating.

  • Antas X· 250 mga labanan
    3,898.84−147.19 kapag inalis
  • Antas X· 305 mga labanan
    3,012.20−114.96 kapag inalis
  • Antas VIII· 217 mga labanan
    2,864.87−55.81 kapag inalis
  • Antas VI· 175 mga labanan
    3,842.56−52.97 kapag inalis
  • Antas IX· 195 mga labanan
    2,496.23−33.17 kapag inalis
⚓ Pagbaba ng ratingWNX

Mga tank na nagpapababa sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, tataas ang rating.

  • Antas V· 424 mga labanan
    229.33+156.76 kapag inalis
  • Antas V· 461 mga labanan
    418.16+147.66 kapag inalis
  • Antas IV· 172 mga labanan
    11.17+65.69 kapag inalis
  • Antas VI· 281 mga labanan
    1,187.32+36.56 kapag inalis
  • Antas IX· 77 mga labanan
    828.26+21.06 kapag inalis

Mga marka at mastery ni Stevolutionize

Mga marka ng kahusayan1044

Mga sasakyan ayon sa mga marka sa kanilang baril. Ang marka ay isang tuloy-tuloy na karaniwan: binibigyan ito ng laro batay sa rolling window ng mga kamakailang laban kumpara sa nagagawa ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala
X21—2
IX221—
VIII33—1
VII411—
VI5111
V621—

Nabasa ang mga marka para sa 40 sa 72 mga sasakyan. Mapupunan ang iba habang nire-refresh ang account.

Mga marka ng kasanayan33rd klase3132nd klase2231st klase131Ace TankerM

Mga sasakyan ayon sa pinakamaganda nilang insignia. Ang insignia ay mula sa isang labanan, hindi isang karaniwan: iginagawad ito ng laro batay sa experience sa isang laban kumpara sa score ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala3rd klase32nd klase21st klase1Ace TankerM
X——113
IX———23
VIII———34
VII———24
VI——134
V——127
IV——344
III1—331
II—2211
I1122—

May Ace Tanker ang 31 sa 72 mga sasakyan, 43% ng garahe.

Sa ibabaw ng bar, walang marka

Mga sasakyang ang pinagsamang pinsala ay lumalagpas na sa markang wala sa kanila. Ang insignia ay ang pinagsamang pinsalang iyon, na kinulayan ayon sa markang nalalagpasan nito.

Ihambing ang bawat sasakyan sa mga hangganan ng marka nito
  • Antas VIII· 39 mga labanan
    2,154carry ng baril ang wala
  • Antas X· 36 mga labanan
    3,693carry ng baril ang wala
  • Antas V· 26 mga labanan
    1,336carry ng baril ang wala

Kasaysayan ng mga klano ni Stevolutionize

9 mga klano · 5y 3mo sa mga klano

Feb 2017201820192020202120222023202420252026ngayon
[RDDTY]RDDTY emblemRedditY: The Front Lines of the Internetkasalukuyan1 month
[RDDTM]RDDTM emblemRDDTM RedditM AKA RedditY: The Front Lines of the Internet22 Sep 20261 month
[RDDTM]RDDTM emblemRDDTM RedditM AKA RedditY: The Front Lines of the Internet6 Aug 20263 months
[RDDT]RDDT emblemReddit: The Front Lines of the Internet12 May 20266 months
[IC4NT]IC4NT emblem- hit my shots -1 Nov 20252 months
[RDDTW]RDDTW emblemRedditW AKA RedditX: The Front Lines of the Internet23 Aug 20251 year
[IWONT]IWONT emblemHit my shots12 Aug 20246 months
[M100]M100 emblemMike Wave's 10028 Feb 20243 years
[CRSKZ]CRSKZ emblemBOGOWIE_WOTA24 Apr 201727 days

Mga dating pangalan ni Stevolutionize

PangalanBinago
IWEKdroppedmyX801 Apr 2025