StayerWork

Sumali noong Sep 2026Huling labanan Na-update
enltru
[NOIRS] NOIR_SYNDICATE
Pribado · sumali noong 12 Oct 2026
NOIRS emblem

Istatistika ng mga random na laban ni StayerWork ·

StatKabuuanHuling 24hHuling 7dHuling 30d
Mga labanan1,45123172288
Kadalasang baitang4.945.385.165.19
Panalo85258.72%1356.52%10158.72%16456.94%
Pagkatalo57639.70%834.78%6839.53%11740.63%
Tabla231.59%28.70%31.74%72.43%
Mga labanan na nalampasan51335.35%834.78%5129.65%8830.56%
Nawasak na mga tangke2,2841.57361.572651.544181.45
Dami ng pagkawasak2.432.402.192.09
Nakita na mga tangke2,1671.49431.873642.125671.97
Pinsala1,115.491,294.961,145.311,129.99
Pinsalang track29.3120.3330.5032.21
Pinsalang spotting170.79177.95227.98228.78
Pinsalang tulong200.10198.29258.48261.00
Pinagsamang pinsala1,315.591,501.051,399.461,379.61
Pagsakop ng base3,3692.322079.005793.377082.46
Depensa ng base8250.57582.52580.342040.71
Karanasan801.12853.52829.69820.28
Tamang pagsalakay66.16%65.88%68.21%67.47%
Personal na Ranggo6,316+20+149+255
Rating ng World of Tanks7,682+9+50+54
WN71,910.252,161.401,945.941,891.28
WN83,317.554,656.563,906.783,564.61
WNX2,881.463,404.353,173.933,020.19

Mga laban ni StayerWork

Halimbawa

Ibahagi ang iyong mga laban

Walang nagpa-publish ang Wargaming tungkol sa iisang labanan, at walang sinuman ang nagbahagi ng isa sa mga laban ni StayerWork. Gamit ang unicum.gg mod, ipapakita rito ang mga laban na iyong nilalaro, kasama ang buong talaan.

Progresyon ni StayerWork sa

Ang solidong linya ay pangkalahatang WNX (tumutugma sa kolum na Kabuuan sa itaas), at dahan-dahang nagbabago habang nadaragdagan ang mga bagong laban. Ang putol-putol na linya ay WNX bawat session, nakalkula mula sa mga laban na nilaro mula noong nakaraang snapshot. Nagpapakita ito ng maiinit at malamig na sunod-sunod na laro. Sinusunod ng kulay ng linya ang tier ng rating.

Mga tank na humuhubog sa rating ni StayerWork

🚀 Pagtataas ng ratingWNX

Mga tank na sumusuporta sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, bababa ang rating.

  • Antas V· 54 mga labanan
    4,369.54−47.94 kapag inalis
  • Antas IV· 37 mga labanan
    4,669.08−39.60 kapag inalis
  • Antas IV· 34 mga labanan
    4,258.69−28.92 kapag inalis
  • Antas IV· 48 mga labanan
    3,838.82−26.45 kapag inalis
  • Antas V· 36 mga labanan
    4,067.03−25.98 kapag inalis
⚓ Pagbaba ng ratingWNX

Mga tank na nagpapababa sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, tataas ang rating.

  • Antas VII· 88 mga labanan
    1,907.38+81.51 kapag inalis
  • Antas VI· 47 mga labanan
    1,742.11+49.19 kapag inalis
  • Antas VI· 73 mga labanan
    2,144.68+42.48 kapag inalis
  • Antas VI· 40 mga labanan
    1,663.40+39.34 kapag inalis
  • Antas VI· 31 mga labanan
    2,072.65+19.05 kapag inalis

Mga marka at mastery ni StayerWork

Mga marka ng kasanayan33rd klase3132nd klase2201st klase125Ace TankerM

Mga sasakyan ayon sa pinakamaganda nilang insignia. Ang insignia ay mula sa isang labanan, hindi isang karaniwan: iginagawad ito ng laro batay sa experience sa isang laban kumpara sa score ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala3rd klase32nd klase21st klase1Ace TankerM
IX111——
VII1———2
VI——352
V—1—87
IV——568
III—1—15
II——4—1

May Ace Tanker ang 25 sa 63 mga sasakyan, 40% ng garahe.

Kasaysayan ng mga klano ni StayerWork

1 mga klano · 3 days sa mga klano

Sep 2026ngayon
[NOIRS]NOIRS emblemNOIR_SYNDICATEkasalukuyan16 days