RAM1953

Sumali noong Nov 2011Huling labanan Na-update
enpl
[BB4AR] Bridge_Burners-4thArmy
Opisyal ng Pag-recruit · sumali noong 20 Oct 2023
BB4AR emblem

Istatistika ng mga random na laban ni RAM1953 ·

StatKabuuanHuling 24hHuling 7dHuling 30d
Mga labanan64,09516107461
Kadalasang baitang6.726.886.776.70
Panalo31,85649.70%743.75%4945.79%22147.94%
Pagkatalo31,28648.81%956.25%5652.34%23049.89%
Tabla9531.49%00.00%21.87%102.17%
Mga labanan na nalampasan19,25130.04%318.75%2725.23%13028.20%
Nawasak na mga tangke48,4570.7690.56570.533310.72
Dami ng pagkawasak1.080.690.711.00
Nakita na mga tangke42,6820.67150.941111.043290.71
Pinsala811.42839.00805.39884.56
Pinsalang track31.296.0612.4817.51
Pinsalang spotting161.28269.06163.75184.26
Pinsalang tulong192.57275.13176.22201.77
Pinagsamang pinsala1,003.991,114.13981.621,086.33
Pagsakop ng base90,9711.4200.001471.375891.28
Depensa ng base26,6430.4200.0000.001520.33
Karanasan431.66377.38409.54455.75
Tamang pagsalakay62.23%70.16%62.64%67.89%
Personal na Ranggo5,4240-2-2
Rating ng World of Tanks4,8940+1+12
WN7928.91735.89759.02918.09
WN81,071.43947.381,039.441,174.90
WNX973.75960.17899.741,117.34

Mga laban ni RAM1953

Halimbawa

Ibahagi ang iyong mga laban

Walang nagpa-publish ang Wargaming tungkol sa iisang labanan, at walang sinuman ang nagbahagi ng isa sa mga laban ni RAM1953. Gamit ang unicum.gg mod, ipapakita rito ang mga laban na iyong nilalaro, kasama ang buong talaan.

Progresyon ni RAM1953 sa

Ang solidong linya ay pangkalahatang WNX (tumutugma sa kolum na Kabuuan sa itaas), at dahan-dahang nagbabago habang nadaragdagan ang mga bagong laban. Ang putol-putol na linya ay WNX bawat session, nakalkula mula sa mga laban na nilaro mula noong nakaraang snapshot. Nagpapakita ito ng maiinit at malamig na sunod-sunod na laro. Sinusunod ng kulay ng linya ang tier ng rating.

Mga tank na humuhubog sa rating ni RAM1953

🚀 Pagtataas ng ratingWNX

Mga tank na sumusuporta sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, bababa ang rating.

  • Antas IX· 2,049 mga labanan
    1,264.01−13.10 kapag inalis
  • Antas IV· 2,096 mga labanan
    1,376.74−11.64 kapag inalis
  • Antas IX· 1,403 mga labanan
    1,361.49−11.59 kapag inalis
  • Antas VII· 1,531 mga labanan
    1,456.08−11.11 kapag inalis
  • Antas V· 2,004 mga labanan
    1,367.14−8.49 kapag inalis
⚓ Pagbaba ng ratingWNX

Mga tank na nagpapababa sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, tataas ang rating.

  • Antas VIII· 3,163 mga labanan
    528.14+30.45 kapag inalis
  • Antas IX· 387 mga labanan
    165.89+7.38 kapag inalis
  • Antas II· 355 mga labanan
    53.50+4.81 kapag inalis
  • Antas IX· 280 mga labanan
    413.97+4.09 kapag inalis
  • Antas II· 404 mga labanan
    162.44+3.69 kapag inalis

Mga marka at mastery ni RAM1953

Mga marka ng kasanayan233rd klase3552nd klase2691st klase146Ace TankerM

Mga sasakyan ayon sa pinakamaganda nilang insignia. Ang insignia ay mula sa isang labanan, hindi isang karaniwan: iginagawad ito ng laro batay sa experience sa isang laban kumpara sa score ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala3rd klase32nd klase21st klase1Ace TankerM
XI—11——
X2—821
IX27764
VIII127117
VII2341110
VI—49177
V51789
IV41143
III62721
II61164
I4132—

May Ace Tanker ang 46 sa 225 mga sasakyan, 20% ng garahe.

Kasaysayan ng mga klano ni RAM1953

1 mga klano · 2y 8mo sa mga klano

Nov 2011201420162018202020222024ngayon
[BB4AR]BB4AR emblemBridge_Burners-4thArmykasalukuyan3 years