Pl1O2

Sumali noong Dec 2011Huling labanan Na-update
pl
[PAY] The Punisher's Army
Opisyal ng Pag-recruit · sumali noong 23 Apr 2020
PAY emblem

Mga tangke ni Pl1O2 (332)

VK 30.01 P6979956.52%934.66
Hellcat6892739.71%2,086.10
Nashorn6889155.88%1,631.91
T-296834164.71%632.93
StuG III G6778949.25%1,661.70
SU-856581270.77%1,696.48
SU-56595563.08%4,863.09
Centurion I651,12453.85%1,626.31
B-C 12 t6465243.75%929.84
M3 Lee6327253.97%279.98
T16373353.97%1,227.19
Valentine6350771.43%1,507.93
Bishop6366747.62%1,888.02
WZ-1326168845.90%912.41
T32611,07242.62%1,019.16
A-436066055.00%1,377.64
B15926342.37%225.86
Ikv 65 II5997757.63%1,747.13
Wolverine5954447.46%888.02
VK 30.01 D5966045.76%1,201.02
SP I C5978845.76%1,393.16
Hetzer5734061.40%530.88
AMX ELC bis5741457.89%650.75
Pz.Sfl. IVc5678464.29%2,184.93
O-I5580750.91%1,257.73
LTP5528758.18%636.74
SARL 425451061.11%1,226.53
Ikv 1035345956.60%871.95
Covenanter5330850.94%292.62
Pz. T 155229548.08%752.68
Churchill GC5167458.82%1,046.87
Sherman III5137847.06%508.30
Pz. II D5118749.02%332.74
Pz. III J5026242.00%249.40
S35 CA5083256.00%1,755.34
Achilles5069844.00%1,024.29
Lorr. 40 t491,14355.10%1,333.97
Strv m/424745848.94%931.69
O-I Exp.4793761.70%2,047.49
AT 24760161.70%1,033.84
Churchill III4772944.68%1,551.48
Ikv 90 B4697843.48%1,401.32
M374622736.96%446.85
VK 28.014632752.17%854.00
VK 30.02 D451,05960.00%1,878.45
Jackson431,26360.47%2,605.43
T-284235540.48%485.46
VK 30.02 M4295569.05%1,988.76
AMD 178B4144241.46%901.75
T-434069447.50%819.36
Mga hilera bawat pahina
101–150 sa 332
Ace TankerM

Pangkalahatang mga parameter

Mga labanan
43
Mga tagumpay
60.47%
Mga labanan na nalampasan
41.86%
Mga tama
73.83%
Rasyong Pinsala
2.83
Dami ng pagkawasak
3.12
Kahusayan sa paggamit ng armour
0.00

Karaniwang puntos bawat labanan

1,917
3,006
2,605
Karanasan
746
Pinsalang sanhi
1,263
Natanggap na pinsala
446
Pinsala na naharang
0
Pinsala na tinulungan
172
sa pamamagitan ng pagtingin
129
sa pamamagitan ng pagtutok
43
Nakita na mga kaaway
0.98
Nawasak na mga kaaway
1.81
Pagsakop ng base
0.00
Depensa ng base
0.28

Rekord na iskor

Pinakamataas na karanasan
1,765
Pinakamataas na nawasak
4

Pag-unlad ng

Hindi pa sapat ang kasaysayan ng tank na ito. Kailangan nito ng hindi bababa sa dalawang snapshot sa nakalipas na 90 araw para makagawa ng linya.

Set ng kagamitan

Hindi nagpa-publish ang Wargaming ng mga loadout. Sa mod na unicum.gg, makikita rito ang mga loadout ng sarili mong mga sasakyan.

Kunin ang mod

Mga Gawad (11)

Na-update