Neotravuj

Sumali noong Aug 2012Huling labanan Na-update
csskenel
[WTYD_] WELCOME TO YOUR DEATH
Pribado · sumali noong 4 Jan 2025
WTYD_ emblem

Istatistika ng mga random na laban ni Neotravuj ·

StatKabuuanHuling 24hHuling 7dHuling 30d
Mga labanan27,7031197395
Kadalasang baitang7.186.008.498.73
Panalo13,96850.42%1100.00%10452.79%19649.62%
Pagkatalo13,41248.41%00.00%9347.21%19850.13%
Tabla3231.17%00.00%00.00%10.25%
Mga labanan na nalampasan6,67124.08%00.00%5025.38%10025.32%
Nawasak na mga tangke23,1960.8411.001820.923520.89
Dami ng pagkawasak1.101.001.241.19
Nakita na mga tangke27,0000.9722.002691.374811.22
Pinsala1,042.801,122.001,565.341,678.58
Pinsalang track51.040.0031.4137.71
Pinsalang spotting228.360.00361.30353.88
Pinsalang tulong279.400.00392.70391.59
Pinagsamang pinsala1,322.201,122.001,990.152,073.70
Pagsakop ng base22,7000.8200.00170.091200.30
Depensa ng base14,2710.5200.00180.09230.06
Karanasan543.22843.00825.16821.62
Tamang pagsalakay66.64%75.00%70.25%73.11%
Personal na Ranggo5,954+1+14+21
Rating ng World of Tanks6,1380+4+6
WN71,094.311,634.941,239.341,161.77
WN81,372.542,110.911,833.621,722.99
WNX1,257.151,615.941,732.441,708.00

Mga laban ni Neotravuj

Halimbawa

Ibahagi ang iyong mga laban

Walang nagpa-publish ang Wargaming tungkol sa iisang labanan, at walang sinuman ang nagbahagi ng isa sa mga laban ni Neotravuj. Gamit ang unicum.gg mod, ipapakita rito ang mga laban na iyong nilalaro, kasama ang buong talaan.

Progresyon ni Neotravuj sa

Ang solidong linya ay pangkalahatang WNX (tumutugma sa kolum na Kabuuan sa itaas), at dahan-dahang nagbabago habang nadaragdagan ang mga bagong laban. Ang putol-putol na linya ay WNX bawat session, nakalkula mula sa mga laban na nilaro mula noong nakaraang snapshot. Nagpapakita ito ng maiinit at malamig na sunod-sunod na laro. Sinusunod ng kulay ng linya ang tier ng rating.

Mga tank na humuhubog sa rating ni Neotravuj

🚀 Pagtataas ng ratingWNX

Mga tank na sumusuporta sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, bababa ang rating.

  • Antas X· 167 mga labanan
    3,360.46−17.36 kapag inalis
  • Antas IX· 424 mga labanan
    1,743.47−9.78 kapag inalis
  • Antas IX· 281 mga labanan
    1,976.52−9.50 kapag inalis
  • Antas X· 138 mga labanan
    2,456.04−9.45 kapag inalis
  • Antas X· 622 mga labanan
    1,488.89−9.27 kapag inalis
⚓ Pagbaba ng ratingWNX

Mga tank na nagpapababa sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, tataas ang rating.

  • Antas VI· 408 mga labanan
    482.11+8.53 kapag inalis
  • Antas VII· 401 mga labanan
    628.74+7.67 kapag inalis
  • Antas VII· 257 mga labanan
    499.22+6.92 kapag inalis
  • Antas VII· 414 mga labanan
    770.30+6.28 kapag inalis
  • Antas V· 297 mga labanan
    381.98+6.12 kapag inalis

Mga marka at mastery ni Neotravuj

Mga marka ng kasanayan463rd klase3952nd klase21311st klase1107Ace TankerM

Mga sasakyan ayon sa pinakamaganda nilang insignia. Ang insignia ay mula sa isang labanan, hindi isang karaniwan: iginagawad ito ng laro batay sa experience sa isang laban kumpara sa score ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala3rd klase32nd klase21st klase1Ace TankerM
X——2215
IX—331120
VIII—242824
VII—182115
VI—5161712
V—314184
IV3715713
III3414173
II5181371
I—363—

May Ace Tanker ang 107 sa 390 mga sasakyan, 27% ng garahe.

Kasaysayan ng mga klano ni Neotravuj

11 mga klano · 6y 2mo sa mga klano

Aug 2012201420152016201720182019202020212022202320242025ngayon
[WTYD_]WTYD_ emblemWELCOME TO YOUR DEATHkasalukuyan2 years
[BEVA]BEVA emblemInfernal Headhunters II2 Nov 202428 days
[KOBE]KOBE emblemKomando Bezejmenných29 Sep 20243 months
[SIM-]SIM- emblemSimulation6 Jul 202418 days
[_O-W_]_O-W_ emblemOld_Wolves_20 Apr 20232 months
[_O-W_]_O-W_ emblemOld_Wolves_4 Mar 20231 day
[INWAR]INWAR emblemInternational warriors2 Mar 20231 year
[0J_CZ]0J_CZ emblem0brněná Jednota20 Feb 202118 days
[CSOH_]CSOH_ emblemČeskoslovenští ostří hoši25 Jan 20212 years
[S-T-B]S-T-B emblemSamostatná Tanková Brigáda15 Jan 201829 days
[9R]9R emblemDevátá rota9 Jul 201511 months