Jasonwind

Sumali noong Mar 2013Huling labanan Na-update
de
[DEG_] Die Erstgeborenen
Opisyal ng Pag-recruit · sumali noong 29 Dec 2020
DEG_ emblem

Istatistika ng mga random na laban ni Jasonwind ·

StatKabuuanHuling 24hHuling 7dHuling 30d
Mga labanan41,109389395
Kadalasang baitang7.329.678.598.73
Panalo18,68845.46%3100.00%3741.57%18747.34%
Pagkatalo21,80353.04%00.00%5056.18%20050.63%
Tabla6181.50%00.00%22.25%82.03%
Mga labanan na nalampasan8,87621.59%266.67%1719.10%8521.52%
Nawasak na mga tangke19,2090.4772.33490.552030.51
Dami ng pagkawasak0.607.000.680.65
Nakita na mga tangke28,1770.6900.00480.542920.74
Pinsala688.862,219.331,023.241,002.01
Pinsalang track35.340.0040.6425.46
Pinsalang spotting163.49115.33203.19185.39
Pinsalang tulong198.84115.33243.83210.86
Pinagsamang pinsala887.702,334.671,255.481,212.87
Pagsakop ng base52,8771.2910033.331301.463870.98
Depensa ng base13,7830.3400.0000.0020.01
Karanasan486.411,108.67612.58642.67
Tamang pagsalakay52.43%87.50%66.72%62.21%
Personal na Ranggo3,774+1+1+11
Rating ng World of Tanks2,92600+7
WN7616.531,936.19584.80664.16
WN8637.941,802.03698.43763.43
WNX523.601,723.04700.66658.76

Mga laban ni Jasonwind

Halimbawa

Ibahagi ang iyong mga laban

Walang nagpa-publish ang Wargaming tungkol sa iisang labanan, at walang sinuman ang nagbahagi ng isa sa mga laban ni Jasonwind. Gamit ang unicum.gg mod, ipapakita rito ang mga laban na iyong nilalaro, kasama ang buong talaan.

Progresyon ni Jasonwind sa

Ang solidong linya ay pangkalahatang WNX (tumutugma sa kolum na Kabuuan sa itaas), at dahan-dahang nagbabago habang nadaragdagan ang mga bagong laban. Ang putol-putol na linya ay WNX bawat session, nakalkula mula sa mga laban na nilaro mula noong nakaraang snapshot. Nagpapakita ito ng maiinit at malamig na sunod-sunod na laro. Sinusunod ng kulay ng linya ang tier ng rating.

Mga tank na humuhubog sa rating ni Jasonwind

🚀 Pagtataas ng ratingWNX

Mga tank na sumusuporta sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, bababa ang rating.

  • Antas IX· 2,291 mga labanan
    1,159.52−40.41 kapag inalis
  • Antas IX· 1,879 mga labanan
    1,278.63−39.11 kapag inalis
  • Antas IX· 1,739 mga labanan
    894.91−19.10 kapag inalis
  • Antas IX· 498 mga labanan
    933.81−5.64 kapag inalis
  • Antas X· 374 mga labanan
    958.25−5.13 kapag inalis
⚓ Pagbaba ng ratingWNX

Mga tank na nagpapababa sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, tataas ang rating.

  • Antas III· 2,060 mga labanan
    198.23+7.96 kapag inalis
  • Antas VI· 553 mga labanan
    197.38+4.03 kapag inalis
  • Antas VIII· 285 mga labanan
    46.37+3.76 kapag inalis
  • Antas VI· 466 mga labanan
    156.89+3.70 kapag inalis
  • Antas VI· 586 mga labanan
    188.81+3.54 kapag inalis

Mga marka at mastery ni Jasonwind

Mga marka ng kasanayan1823rd klase31762nd klase2471st klase112Ace TankerM

Mga sasakyan ayon sa pinakamaganda nilang insignia. Ang insignia ay mula sa isang labanan, hindi isang karaniwan: iginagawad ito ng laro batay sa experience sa isang laban kumpara sa score ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala3rd klase32nd klase21st klase1Ace TankerM
XI——3——
X2421134—
IX132931145
VIII25443681
VII8202542
VI7251871
V4171631
IV18172—
III351232
II9842—
I551——

May Ace Tanker ang 12 sa 516 mga sasakyan, 2% ng garahe.

Kasaysayan ng mga klano ni Jasonwind

2 mga klano · 9y sa mga klano

Mar 2013201520162017201820192020202120222023202420252026ngayon
[DEG_]DEG_ emblemDie Erstgeborenenkasalukuyan6 years
[TKOKS]TKOKS emblemTheKoksid14 Sep 20194 years