Ghost_In_The_SteelShell

Sumali noong Jun 2011Huling labanan Na-update
ro
[1ADRM] 1st Armored Division "ROMANIA MARE"
Junior Officer · sumali noong 21 Jun 2013
1ADRM emblem

Istatistika ng mga random na laban ni Ghost_In_The_SteelShell ·

StatKabuuanHuling 24hHuling 7dHuling 30d
Mga labanan31,856750328
Kadalasang baitang7.107.008.698.68
Panalo15,39648.33%571.43%2754.00%15547.26%
Pagkatalo16,06150.42%228.57%2346.00%16750.91%
Tabla3991.25%00.00%00.00%61.83%
Mga labanan na nalampasan7,22222.67%457.14%1530.00%6319.21%
Nawasak na mga tangke18,1050.5750.71290.581580.48
Dami ng pagkawasak0.731.670.830.60
Nakita na mga tangke28,8700.9191.29390.784301.31
Pinsala792.131,281.861,415.521,085.22
Pinsalang track33.8464.5751.8844.43
Pinsalang spotting192.62145.00303.18412.38
Pinsalang tulong226.46209.57355.06456.81
Pinagsamang pinsala1,018.591,491.431,787.371,550.31
Pagsakop ng base32,5361.0212818.291282.563921.20
Depensa ng base10,1410.3200.0000.0000.00
Karanasan460.68938.71745.14660.94
Tamang pagsalakay68.72%63.64%66.90%70.98%
Personal na Ranggo4,711+2+5+8
Rating ng World of Tanks3,803+5+7+6
WN7798.661,344.58942.50749.71
WN8948.701,785.511,232.54896.18
WNX793.111,454.891,199.84874.59

Mga laban ni Ghost_In_The_SteelShell

Halimbawa

Ibahagi ang iyong mga laban

Walang nagpa-publish ang Wargaming tungkol sa iisang labanan, at walang sinuman ang nagbahagi ng isa sa mga laban ni Ghost_In_The_SteelShell. Gamit ang unicum.gg mod, ipapakita rito ang mga laban na iyong nilalaro, kasama ang buong talaan.

Progresyon ni Ghost_In_The_SteelShell sa

Ang solidong linya ay pangkalahatang WNX (tumutugma sa kolum na Kabuuan sa itaas), at dahan-dahang nagbabago habang nadaragdagan ang mga bagong laban. Ang putol-putol na linya ay WNX bawat session, nakalkula mula sa mga laban na nilaro mula noong nakaraang snapshot. Nagpapakita ito ng maiinit at malamig na sunod-sunod na laro. Sinusunod ng kulay ng linya ang tier ng rating.

Mga tank na humuhubog sa rating ni Ghost_In_The_SteelShell

🚀 Pagtataas ng ratingWNX

Mga tank na sumusuporta sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, bababa ang rating.

  • Antas VII· 2,097 mga labanan
    1,976.33−67.67 kapag inalis
  • Antas VIII· 2,769 mga labanan
    1,224.86−42.61 kapag inalis
  • Antas VII· 1,745 mga labanan
    1,131.44−19.27 kapag inalis
  • Antas VIII· 599 mga labanan
    1,124.83−6.60 kapag inalis
  • Antas VIII· 1,679 mga labanan
    853.08−5.92 kapag inalis
⚓ Pagbaba ng ratingWNX

Mga tank na nagpapababa sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, tataas ang rating.

  • Antas VII· 498 mga labanan
    258.26+10.24 kapag inalis
  • Antas VI· 274 mga labanan
    56.74+7.03 kapag inalis
  • Antas V· 233 mga labanan
    72.35+4.99 kapag inalis
  • Antas VII· 176 mga labanan
    112.16+4.29 kapag inalis
  • Antas VIII· 249 mga labanan
    357.98+4.18 kapag inalis

Mga marka at mastery ni Ghost_In_The_SteelShell

Mga marka ng kahusayan2200

Mga sasakyan ayon sa mga marka sa kanilang baril. Ang marka ay isang tuloy-tuloy na karaniwan: binibigyan ito ng laro batay sa rolling window ng mga kamakailang laban kumpara sa nagagawa ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala
X14———
IX191——
VIII219——
VII297——
VI325——
V29———

Nabasa ang mga marka para sa 166 sa 229 mga sasakyan. Mapupunan ang iba habang nire-refresh ang account.

Mga marka ng kasanayan373rd klase3812nd klase2571st klase119Ace TankerM

Mga sasakyan ayon sa pinakamaganda nilang insignia. Ang insignia ay mula sa isang labanan, hindi isang karaniwan: iginagawad ito ng laro batay sa experience sa isang laban kumpara sa score ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala3rd klase32nd klase21st klase1Ace TankerM
X2481—
IX121071
VIII—111135
VII—610146
VI5513123
V48126—
IV43711
III62523
II745——
I62—1—

May Ace Tanker ang 19 sa 229 mga sasakyan, 8% ng garahe.

Sa ibabaw ng bar, walang marka

Mga sasakyang ang pinagsamang pinsala ay lumalagpas na sa markang wala sa kanila. Ang insignia ay ang pinagsamang pinsalang iyon, na kinulayan ayon sa markang nalalagpasan nito.

Ihambing ang bawat sasakyan sa mga hangganan ng marka nito
  • Antas VII· 2,097 mga labanan
    1,416carry ng baril ang wala
  • Antas VI· 39 mga labanan
    989carry ng baril ang wala

Kasaysayan ng mga klano ni Ghost_In_The_SteelShell

1 mga klano · 13y 3mo sa mga klano

Jun 2011201420162018202020222024ngayon
[1ADRM]1ADRM emblem1st Armored Division "ROMANIA MARE"kasalukuyan13 years