GenLex

Sumali noong Nov 2016Huling labanan Na-update
ro
[_KISS] KILLING IS SO SWEET
Opisyal na Tagapamahala · sumali noong 2 Aug 2021
_KISS emblem

Istatistika ng mga random na laban ni GenLex ·

StatKabuuanHuling 24hHuling 7dHuling 30d
Mga labanan24,36205172
Kadalasang baitang7.58—9.379.28
Panalo10,55843.34%0—3058.82%3650.00%
Pagkatalo13,49855.41%0—2039.22%3447.22%
Tabla3061.26%0—11.96%22.78%
Mga labanan na nalampasan4,29317.62%0—917.65%1115.28%
Nawasak na mga tangke9,1130.370—60.1270.10
Dami ng pagkawasak0.45—0.140.11
Nakita na mga tangke15,9220.650—200.39340.47
Pinsala593.96—540.78593.81
Pinsalang track34.02—28.8426.15
Pinsalang spotting163.38—155.80175.97
Pinsalang tulong197.40—184.65202.13
Pinagsamang pinsala791.43—725.43795.93
Pagsakop ng base19,5540.800—00.0000.00
Depensa ng base2,8850.120—00.0000.00
Karanasan455.76—582.49507.28
Tamang pagsalakay63.10%—54.36%60.76%
Personal na Ranggo3,2040+2+2
Rating ng World of Tanks2,2410-3-3
WN7458.92—426.00324.54
WN8464.61—371.29324.53
WNX359.66—92.45113.21

Mga laban ni GenLex

Halimbawa

Ibahagi ang iyong mga laban

Walang nagpa-publish ang Wargaming tungkol sa iisang labanan, at walang sinuman ang nagbahagi ng isa sa mga laban ni GenLex. Gamit ang unicum.gg mod, ipapakita rito ang mga laban na iyong nilalaro, kasama ang buong talaan.

Progresyon ni GenLex sa

Ang solidong linya ay pangkalahatang WNX (tumutugma sa kolum na Kabuuan sa itaas), at dahan-dahang nagbabago habang nadaragdagan ang mga bagong laban. Ang putol-putol na linya ay WNX bawat session, nakalkula mula sa mga laban na nilaro mula noong nakaraang snapshot. Nagpapakita ito ng maiinit at malamig na sunod-sunod na laro. Sinusunod ng kulay ng linya ang tier ng rating.

Mga tank na humuhubog sa rating ni GenLex

🚀 Pagtataas ng ratingWNX

Mga tank na sumusuporta sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, bababa ang rating.

  • Antas VIII· 1,306 mga labanan
    584.34−12.76 kapag inalis
  • Antas X· 433 mga labanan
    637.30−6.52 kapag inalis
  • Antas VIII· 652 mga labanan
    499.20−3.77 kapag inalis
  • Antas X· 243 mga labanan
    660.03−3.62 kapag inalis
  • Antas X· 335 mga labanan
    557.99−3.56 kapag inalis
⚓ Pagbaba ng ratingWNX

Mga tank na nagpapababa sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, tataas ang rating.

  • Antas V· 468 mga labanan
    99.10+3.66 kapag inalis
  • Antas VI· 297 mga labanan
    101.19+2.78 kapag inalis
  • Antas VI· 233 mga labanan
    83.44+2.52 kapag inalis
  • Antas VI· 184 mga labanan
    26.07+2.34 kapag inalis
  • Antas VIII· 283 mga labanan
    206.32+2.10 kapag inalis

Mga marka at mastery ni GenLex

Mga marka ng kasanayan943rd klase31002nd klase2261st klase17Ace TankerM

Mga sasakyan ayon sa pinakamaganda nilang insignia. Ang insignia ay mula sa isang labanan, hindi isang karaniwan: iginagawad ito ng laro batay sa experience sa isang laban kumpara sa score ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala3rd klase32nd klase21st klase1Ace TankerM
XI1————
X57531
IX—31332
VIII3162582
VII3101541
VI611214—
V416711
IV41062—
III895——
II51021—
I621——

May Ace Tanker ang 7 sa 272 mga sasakyan, 3% ng garahe.

Kasaysayan ng mga klano ni GenLex

8 mga klano · 8y 11mo sa mga klano

Nov 2016201820192020202120222023202420252026ngayon
[_KISS]_KISS emblemKILLING IS SO SWEETkasalukuyan5 years
[_KISS]_KISS emblemKILLING IS SO SWEET26 Jul 20211 year
[_KISS]_KISS emblemKILLING IS SO SWEET19 May 20203 months
[_KISS]_KISS emblemKILLING IS SO SWEET1 Mar 20205 months
[_KISS]_KISS emblemKILLING IS SO SWEET1 Oct 20191 year
[-PRG-]-PRG- emblemPregătarii16 May 201810 days
[_KISS]_KISS emblemKILLING IS SO SWEET3 May 20182 months
[_KISS]_KISS emblemKILLING IS SO SWEET4 Mar 20189 months