CallCallTTT

Sumali noong May 2016Huling labanan Na-update
de
[EBL] ErwinBommel
Recruit · sumali noong 12 Apr 2026
EBL emblem

Mga tangke ni CallCallTTT (221)

Centurion AX3651,83749.32%1,510.08
FV40053591,62949.03%1,265.33
SU-130PM3191,71452.66%1,854.15
Executor2793,28351.97%2,717.72
Bourrasque2601,49254.23%1,720.61
Cruiser III22326458.74%468.07
Fauteur1853,07849.19%2,351.59
Manticore16389546.63%1,620.61
Obj. 2611461,35855.48%898.56
FV420214174554.61%632.35
DBV-1521352,51950.37%1,890.09
Progetto 461301,54450.00%1,917.16
Pz. Neu1294,30558.14%3,544.84
Ares 90 C1282,61244.53%2,288.98
EBR 1051201,03752.50%1,330.54
Obj. 430U1161,98856.03%1,690.05
122 TM1101,60451.82%2,015.12
Cruiser II10532552.38%735.31
Locust10534649.52%790.39
IS-71041,15943.27%669.99
HT No. VI10370353.40%1,019.90
Progetto 651002,05153.00%1,656.38
T3 HMC9810145.92%176.88
ELC EVEN 909050751.11%1,589.38
SFAC 105902,53154.44%3,213.06
Lansen C811,42560.49%1,653.91
Škoda T 56781,45439.74%1,192.46
STB-1771,87157.14%1,510.39
Squall7599245.33%1,846.27
T-28E F-307536354.67%659.47
BZ-75742,36856.76%2,125.96
Cruiser IV7035357.14%541.27
Chi-To6946642.03%584.72
GSOR 1008681,54042.65%1,620.53
WZ-219661,54750.00%1,791.75
Pz. S356645157.58%814.79
DZT-159651,83150.77%1,708.05
Char Murat642,01251.56%1,796.08
Renegade611,44757.38%1,535.43
Tesák601,25546.67%2,080.15
T2 Light6022358.33%339.30
Grille 15572,85856.14%2,833.19
T92 HMC551,34432.73%891.92
212A541,13450.00%722.71
Centurion 5/1531,12158.49%1,145.08
S-515064760.00%547.14
T375054552.00%883.25
Fossa VM 68502,84066.00%2,566.60
T-34-85M4995155.10%1,699.12
ShPTK-TVP471,89461.70%2,260.19
Mga hilera bawat pahina
1–50 sa 221
Ace TankerM

Pangkalahatang mga parameter

Mga labanan
279
Mga tagumpay
51.97%
Mga labanan na nalampasan
37.63%
Mga tama
71.93%
Rasyong Pinsala
1.98
Dami ng pagkawasak
2.32
Kahusayan sa paggamit ng armour
0.06

Karaniwang puntos bawat labanan

1,629
2,851
2,718
Karanasan
987
Pinsalang sanhi
3,283
Natanggap na pinsala
1,655
Pinsala na naharang
90
Pinsala na tinulungan
636
sa pamamagitan ng pagtingin
539
sa pamamagitan ng pagtutok
97
Nakita na mga kaaway
1.35
Nawasak na mga kaaway
1.45
Pagsakop ng base
0.20
Depensa ng base
0.64

Rekord na iskor

Pinakamataas na karanasan
2,223
Pinakamataas na nawasak
7

Pag-unlad ng

Set ng kagamitan

Hindi nagpa-publish ang Wargaming ng mga loadout. Sa mod na unicum.gg, makikita rito ang mga loadout ng sarili mong mga sasakyan.

Kunin ang mod

Mga Gawad (28)

Na-update