Anvoid

Sumali noong Oct 2019Huling labanan Na-update
pt
[IC0H] INTERNATI0NAL C0MPANY 0F HER0ES
Recruit · sumali noong 6 Dec 2025
IC0H emblem

Istatistika ng mga random na laban ni Anvoid ·

StatKabuuanHuling 24hHuling 7dHuling 30d
Mga labanan23,472147212
Kadalasang baitang8.4211.008.779.03
Panalo11,11447.35%1100.00%2348.94%9645.28%
Pagkatalo11,91750.77%00.00%2451.06%11353.30%
Tabla4411.88%00.00%00.00%31.42%
Mga labanan na nalampasan7,79933.23%00.00%1225.53%5726.89%
Nawasak na mga tangke15,7890.6711.00250.531270.60
Dami ng pagkawasak1.011.000.710.82
Nakita na mga tangke17,1760.7344.00471.002181.03
Pinsala1,084.973,171.001,431.231,278.45
Pinsalang track42.030.0022.0037.80
Pinsalang spotting311.160.00543.50384.07
Pinsalang tulong353.180.00565.50421.87
Pinagsamang pinsala1,438.153,171.001,862.231,685.06
Pagsakop ng base12,1110.5200.0000.00270.13
Depensa ng base7,2750.3100.0070.15100.05
Karanasan648.411,443.00771.26736.06
Tamang pagsalakay59.28%61.90%65.13%65.54%
Personal na Ranggo5,940+1+20
Rating ng World of Tanks4,2250+10
WN7819.131,849.54881.59774.19
WN8983.972,377.431,122.52950.35
WNX952.961,898.991,121.00954.67

Mga laban ni Anvoid

Halimbawa

Ibahagi ang iyong mga laban

Walang nagpa-publish ang Wargaming tungkol sa iisang labanan, at walang sinuman ang nagbahagi ng isa sa mga laban ni Anvoid. Gamit ang unicum.gg mod, ipapakita rito ang mga laban na iyong nilalaro, kasama ang buong talaan.

Progresyon ni Anvoid sa

Ang solidong linya ay pangkalahatang WNX (tumutugma sa kolum na Kabuuan sa itaas), at dahan-dahang nagbabago habang nadaragdagan ang mga bagong laban. Ang putol-putol na linya ay WNX bawat session, nakalkula mula sa mga laban na nilaro mula noong nakaraang snapshot. Nagpapakita ito ng maiinit at malamig na sunod-sunod na laro. Sinusunod ng kulay ng linya ang tier ng rating.

Mga tank na humuhubog sa rating ni Anvoid

🚀 Pagtataas ng ratingWNX

Mga tank na sumusuporta sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, bababa ang rating.

  • Antas VIII· 1,581 mga labanan
    1,322.09−30.26 kapag inalis
  • Antas IX· 1,071 mga labanan
    1,331.48−21.94 kapag inalis
  • Antas X· 471 mga labanan
    1,251.84−7.34 kapag inalis
  • Antas VIII· 926 mga labanan
    1,067.85−4.31 kapag inalis
  • Antas VI· 499 mga labanan
    1,133.42−4.16 kapag inalis
⚓ Pagbaba ng ratingWNX

Mga tank na nagpapababa sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, tataas ang rating.

Mga marka at mastery ni Anvoid

Mga marka ng kasanayan913rd klase31212nd klase2531st klase112Ace TankerM

Mga sasakyan ayon sa pinakamaganda nilang insignia. Ang insignia ay mula sa isang labanan, hindi isang karaniwan: iginagawad ito ng laro batay sa experience sa isang laban kumpara sa score ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala3rd klase32nd klase21st klase1Ace TankerM
XI—11——
X—815104
IX3122581
VIII123141155
VII7710101
VI10101141
V10893—
IV7533—
III446——
II24———
I—1———

May Ace Tanker ang 12 sa 332 mga sasakyan, 4% ng garahe.

Kasaysayan ng mga klano ni Anvoid

11 mga klano · 4y 2mo sa mga klano

Oct 2019202120222023202420252026ngayon
[IC0H]IC0H emblemINTERNATI0NAL C0MPANY 0F HER0ESkasalukuyan11 months
[0NIX]0NIX emblem0NIX4 Dec 20252 months
[B-E-A]B-E-A emblemBrigada Española Acorazada29 Sep 202511 months
[HOOKX]HOOKX emblemRob steal and leave nothing for others!2 Nov 20241 month
[NISZA]NISZA emblemPolska Brygada Pancerna Naszej Niszy23 Sep 202421 minutes
[IC0H]IC0H emblemINTERNATI0NAL C0MPANY 0F HER0ES22 Sep 202421 hours
[G-K-R]G-K-R emblemGhost Killers Romania19 Sep 20245 days
[F_ROG]F_ROG emblemŻabi Gang11 Sep 202421 hours
[WPI]WPI emblem<Lord of the Rings>8 Sep 20241 day
[S_P_T]S_P_T emblem*Super Tugas*5 Sep 20242 years
[C0RPS]C0RPS emblemUnidade Blindada14 May 20223 months