AndroidM1sha

Sumali noong Dec 2020Huling labanan Na-update
ukru
[SALCE] Сало для Українців
Recruit · sumali noong 4 Oct 2026
SALCE emblem

Istatistika ng mga random na laban ni AndroidM1sha ·

StatKabuuanHuling 24hHuling 7dHuling 30d
Mga labanan9,00742794
Kadalasang baitang8.2710.5010.119.49
Panalo4,13845.94%250.00%1244.44%4547.87%
Pagkatalo4,73652.58%250.00%1555.56%4851.06%
Tabla1331.48%00.00%00.00%11.06%
Mga labanan na nalampasan2,42326.90%00.00%518.52%2324.47%
Nawasak na mga tangke5,2250.5810.25120.44580.62
Dami ng pagkawasak0.790.250.550.82
Nakita na mga tangke5,4550.6110.25180.67560.60
Pinsala1,169.381,216.001,660.961,657.52
Pinsalang track44.280.0026.0451.03
Pinsalang spotting224.2132.25178.04197.26
Pinsalang tulong268.4932.25204.07248.29
Pinagsamang pinsala1,437.871,248.251,865.041,884.74
Pagsakop ng base5,2280.5800.0000.00180.19
Depensa ng base1,7200.1900.0000.00230.24
Karanasan622.44814.50720.67757.47
Tamang pagsalakay66.87%86.36%81.70%77.80%
Personal na Ranggo5,216-10+12
Rating ng World of Tanks4,391-2-3-1
WN7769.40462.97646.83856.38
WN81,021.45614.57949.011,130.79
WNX957.93304.48885.251,080.20

Mga laban ni AndroidM1sha

Halimbawa

Ibahagi ang iyong mga laban

Walang nagpa-publish ang Wargaming tungkol sa iisang labanan, at walang sinuman ang nagbahagi ng isa sa mga laban ni AndroidM1sha. Gamit ang unicum.gg mod, ipapakita rito ang mga laban na iyong nilalaro, kasama ang buong talaan.

Progresyon ni AndroidM1sha sa

Ang solidong linya ay pangkalahatang WNX (tumutugma sa kolum na Kabuuan sa itaas), at dahan-dahang nagbabago habang nadaragdagan ang mga bagong laban. Ang putol-putol na linya ay WNX bawat session, nakalkula mula sa mga laban na nilaro mula noong nakaraang snapshot. Nagpapakita ito ng maiinit at malamig na sunod-sunod na laro. Sinusunod ng kulay ng linya ang tier ng rating.

Mga tank na humuhubog sa rating ni AndroidM1sha

🚀 Pagtataas ng ratingWNX

Mga tank na sumusuporta sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, bababa ang rating.

  • Antas VIII· 452 mga labanan
    1,200.28−11.48 kapag inalis
  • Antas IX· 260 mga labanan
    1,247.98−10.50 kapag inalis
  • Antas X· 131 mga labanan
    1,473.55−9.28 kapag inalis
  • Antas X· 195 mga labanan
    1,299.60−8.88 kapag inalis
  • Antas X· 326 mga labanan
    1,093.48−7.28 kapag inalis
⚓ Pagbaba ng ratingWNX

Mga tank na nagpapababa sa pangkalahatang rating: kapag inalis ang mga ito, tataas ang rating.

  • Antas IX· 260 mga labanan
    628.05+9.96 kapag inalis
  • Antas VII· 155 mga labanan
    462.51+6.42 kapag inalis
  • Antas VIII· 203 mga labanan
    675.73+5.21 kapag inalis
  • Antas VIII· 165 mga labanan
    699.36+4.56 kapag inalis
  • Antas X· 229 mga labanan
    814.03+4.54 kapag inalis

Mga marka at mastery ni AndroidM1sha

Mga marka ng kasanayan393rd klase3702nd klase2251st klase15Ace TankerM

Mga sasakyan ayon sa pinakamaganda nilang insignia. Ang insignia ay mula sa isang labanan, hindi isang karaniwan: iginagawad ito ng laro batay sa experience sa isang laban kumpara sa score ng rehiyon sa sasakyang iyon.

AntasWala3rd klase32nd klase21st klase1Ace TankerM
XI—22——
X14851
IX24148—
VIII271261
VII16841
VI—6102—
V539—2
IV175——
III2—2——
I1————

May Ace Tanker ang 5 sa 154 mga sasakyan, 3% ng garahe.

Kasaysayan ng mga klano ni AndroidM1sha

7 mga klano · 2y 8mo sa mga klano

Dec 202020222023202420252026ngayon
[SALCE]SALCE emblemСало для Українцівkasalukuyan25 days
[VZRYV]VZRYV emblemвзрыв игры4 Dec 20253 days
[AV-UA]AV-UA emblemПеремога любить підготовку!20 Nov 20253 days
[N_EL]N_EL emblemNEW ELYSIUM6 Jul 20254 months
[UA_X1]UA_X1 emblemArmy__UA__8 Mar 20252 days
[GG_UA]GG_UA emblemGeneration of Glory4 Mar 20253 months
[K034K]K034K emblem.ЧОРНІ КОЗАКИ.30 Nov 20242 years